170mm Kéo đa năng Total THES051708
Thương hiệu: Total | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 198,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: TLA-708-162
Bảo hành: 0 tháng
Trọng lượng: 1 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 170mm Kéo đa năng Total THES051708 (Mã sản phẩm: TLA-708-162)
total-THES051708
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm:
THES051708
rn- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Kích thước: 170mm(7"")
- Chất liệu: Thép không gỉ mạ titan
- Cứng hơn thép gấp ba lần để tăng độ bền
- Độ dày lưỡi dao: 3,5mm
- Đặc biệt thích hợp cho cắt cáp điện và các dây cáp khác
- Bộ tuốt dây tích hợp trong lưỡi cắt, giúp tuốt dây 19 và 23 AWG nhanh chóng và dễ dàng