16mm Máy khoan 800W DCA AJZ16A (Z1J-FF-16A)
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 979,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-016-067
Bảo hành: 6 tháng
Trọng lượng: 2 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 16mm Máy khoan 800W DCA AJZ16A (Z1J-FF-16A) (Mã sản phẩm: DCA-016-067)
Khi công việc của bạn liên quan đến cơ khí, lắp đặt thì việc mua sắm một chiếc máy khoan chất lượng cao của Trung Quốc với tính năng hoạt động mạnh mẽ và an toàn tuyệt đối là vô cùng cần thiết. Máy khoan 800W DCA AJZ16A là sản phẩm đến từ thương hiệu DCA có công suất lớn, tốc độ không tải cao kết hợp với các tính năng hiện đại giúp bạn dễ dàng sử dụng cũng như có thể đáp ứng các nhu cầu khoan kỹ thuật cao. Với sản phẩm này công việc của bạn sẽ trở nên dễ dàng và thuận tiện hơn.
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Máy khoan 800W DCA AJZ16A có thiết kế rắn chắc và nhỏ gọn giúp bạn dễ dàng mang theo, di chuyển hay cất giữ vì không chiếm nhiều diện tích, không gây cản trở. Với thiết kế báng cầm mềm, vừa vặn, có độ ma sát cao máy khoan giúp thao tác khoan của bạn được dễ dàng mà không mỏi hay đau tay khi phải làm việc lâu. Máy có thể sử dụng được cho cả người thuận tay phải và người thuận tay trái rất tiện lợi. Với màu sắc bắt mắt, chiếc máy khoan này sẽ mang đến sức sống mới cho không gian làm việc đầy máy móc có phần khô khan của bạn, tạo cảm hứng để công việc của bạn đạt hiệu quả tốt hơn.
Với công suất lớn 800W và tốc độ không tải 550 vòng/phút, máy hoạt động rất mạnh mẽ và hiệu quả giúp bạn có thể khoan trên nhiều bề mặt chất liệu cứng như gỗ, sắt,… một cách dễ dàng. Sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn, tốc độ khoan cao kết hợp với mũi khoan cứng cáp, chắc chắn mang đến độ bền cao cho sản phẩm giúp bạn có thể yên tâm sử dụng trong một thời gian dài. Thiết kế cò súng có độ đàn hồi, bấm nhẹ, không làm đau hay mỏi tay khi phải sử dụng lâu. Thêm vào đó, với tính năng cách nhiệt, cách điện, chiếc máy khoan đảm bảo an toàn tuyệt đối cho người sử dụng khi bị ra mồ hôi tay hay làm việc trong điều kiện bất lợi, khó khăn. Máy khoan 800W DCA AJZ16A là một sản phẩm chắc chắn sẽ làm bạn hài lòng.
may-khoan-dca-AJZ16A
Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm: AJZ16A
- Nhà sản xuất: DCA
- Xuất xứ: Đài Loan
- Công xuất: 800W
- Điện áp: 220V-50Hz
- Tốc độ không tải: 550 vòng/phút
- Khả năng khoan sắt: 16mm
- Khả năng khoan gỗ: 36mm