12V Máy khoan vặn vít dùng pin DCA ADJZ10-10Z
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 608,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-010-397
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 2 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 12V Máy khoan vặn vít dùng pin DCA ADJZ10-10Z (Mã sản phẩm: DCA-010-397)
dca-ADJZ10-10Z
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: ADJZ10-10Z
- Thương hiệu: DCA Power Tools
- Xuất xứ: Trung Quốc
rn- không kèm pin và sạc
- Dung lượng pin: 12V,
- đầu khoan tối đa 10mm
- đường kính mũi vít tối đa: 7mm,
- thiết lập mô men xoắn: 16+1,
- lực xoắn tối đa: 30N/m
- tốc độ không tải- mức cao: 0-1500 v/p, mức thấp: 0-400 v/p
- khoan gỗ : 20mm, khoan sắt 10mm