125x1.0x22.2mm Đá cắt kim loại Total TAC2101251
Thương hiệu: Total | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 10,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: TLA-251-153
Bảo hành: 0 tháng
Trọng lượng: 1 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 125x1.0x22.2mm Đá cắt kim loại Total TAC2101251 (Mã sản phẩm: TLA-251-153)
total-TAC2101251
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm:
TAC2101251
rn- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Kích thước: 125mm(5"")*1.0mm(3/64"")*22.2mm(7/8"")