12.5" Dụng cụ buộc dây đai cầm tay Total THTPTM1251
Thương hiệu: Total | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 252,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: TLA-251-355
Bảo hành: 0 tháng
Trọng lượng: 2 kg
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 12.5" Dụng cụ buộc dây đai cầm tay Total THTPTM1251 (Mã sản phẩm: TLA-251-355)
total-THTPTM1251
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm:
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Kích thước: 12.5 inch
- Kích thước băng quấn: Rộng 11mm*dài 25~30M
- Kích thước gim bấm: C7mm*dài 4mm* rộng 0.55mm