10mm Máy khoan 500W DCA AJZ07-10 (J1Z-FF07-10)
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 827,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-710-064
Bảo hành: 6 tháng
Trọng lượng: 2 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 10mm Máy khoan 500W DCA AJZ07-10 (J1Z-FF07-10) (Mã sản phẩm: DCA-710-064)