105mm Đĩa cắt siêu mỏng Total TAC2131057HT-2
Thương hiệu: Total | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 62,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: TAL-057-277
Bảo hành: 0 tháng
Trọng lượng: 1 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 105mm Đĩa cắt siêu mỏng Total TAC2131057HT-2 (Mã sản phẩm: TAL-057-277)
Đĩa cắt siêu mỏng Total TAC2131057HT-2 có đường kính là 105mm, chuyên được dùng để cắt gạch, đá và ngói, gốm..., đĩa cắt này là phụ kiện quan trọng sử dụng chung với máy mài góc, giúp công đẩy nhanh tốc độ công việc.
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TAC2131057HT-2
- Thương hiệu: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Đường kính: 105mm
- Cốt: 20 mm, kèm theo 1 long đền 16mm
- Độ rộng hợp kim: 10mm
- Độ dày lưỡi: 1mm