1000W Máy hút bụi 12L Total TVC12202
Thương hiệu: Total | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 998,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: TLA-202-142
Bảo hành: 6 tháng
Trọng lượng: 1 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 1000W Máy hút bụi 12L Total TVC12202 (Mã sản phẩm: TLA-202-142)
total-TVC12202
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TVC12202
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220V-240V~50/60Hz
- Công suất: 1000W
- Dung tích chứa bụi: 12L
- Độ rỗng: ≥15KPa
- Đường kính ống hút: 32 mm